JINSI YA KUTUMIA MWONGOZO HUU

Njia rahisi ya kufaidika na mwongozo huu ni kutazama kona ya maudhui (isemayo “categories”) ambapo utaweza kujua unataka mwongozo kwenye eneo gani. Ingawa mwongozo hu unalenga zaidi wale ambao hawajaanza kublogu, kuna mambo mengi ambayo yanaweza kuwa ya manufaa hata kwa wale ambao wameshabobea kwenye ulimwengu wa blogu. Nakushauri uanze kusoma Utangulizi. Sehemu hii unaweza kuipata kwenye kona ya maudhui.
Karibu sana.

143 Responses to “JINSI YA KUTUMIA MWONGOZO HUU”

  1. Charles Mwakyagi Says:

    I want register as a bogger.

  2. Charles Mwakyagi Says:

    Thank you for registering me as a blogger. It’s only today that I noted to have been registered since April 13th, 2007 at 12.55pm.

  3. markus honorius Says:

    i want to have a blog

  4. markus honorius Says:

    i will very happy if i have my blog and i think i will try to learn more on how to provide a good bog to the audiences

  5. markus honorius Says:

    i need a blog from wordpress.com,and entries to RSS

  6. Charles Mwakyagi Says:

    Why my name does not appear in the alphabetical order?

  7. Mohammed George Says:

    Naam mkubwa habari yako nimekupata vizuri na hapa nakuonysha kweli kama mimi ni mwana mtandao kama japokuwa sijafikia hata theluthi yako lakini mashallah. kwanza nakuomba nakuomba msamaha kwa maneno makali nilokutumia kwenye user page ya http://sw.wikipedia.org/wiki/User:Ndesanjo. nilichukia sana kitendo cha wewe kuifuta ile kurasa ya hip hop ya bongo baadae nikagundua sababu iliopelekea kurasa ile kufutwa kisha nikaona kweli pale nilikosea.

    sasa mkubwa mimi binafsi na kuomba radhi manake bado nahitaji kuweka makala nyingi tu ili mradi kuhufamisha ulimwengu vipi wa tanzania tulivyo sasa ikiwa kama wewe ni mkubwa wa wikipedia kwa upande wa lugha ya kiswahili nakumba uniachie huru na ile kurasa ya hip hop ya bongo nitairudisha lakini kwanza nakumba mkubwa unikubalie kwa ilo

    kisha kila makala ambayo mimi nitaiandika nitakuwa nakuomba kama ushauri vipi inatakiwa maelezo ya wepo au wewe mzee wangu unaonaje?

    nina maana kwamba mimi nina uwezo wa internet mda mwingi na muda kufanya hivyo ninao sasa basi nataka nkusaidie na kuna kurasa nyingi tu ambazo mimi nimeziweka ni zaidi ya 16 zinazo husu muziki na filamu nimeona msg ya front page kwamba una furahi sana kuona vijana wengi wanajiunga na kuanza kueleza mambo ya muziki na filamu ni mimi peke yangu nilioandika makala zote hizo za filamu na muziki

    mimi peke yangu nime account zisizo pungua 16 au zaidi sasa nimeonyesha moyo wa kutaka kuandika makala na mwenye umeona ninajuhudi kiasi gani manake mimi naweka mpaka picha kuna baadhi ya wikipedia naweza kukuandikia ambazo mmi nimeweka maelezo na picha
    ni nyingi sana mzee wangu we chunguza utaona hizi makala zaidi ya ambazo zenyewe zinahusu mambo ya muziki na filamu zote nime ziunda mimi na hamna mtu wmingine mikija nakutana na marekebisho

    nadhani ni uliye kuwa unazirekebisha kurasa zile
    sas mkubwa naomba ushirikiano wako na msaada maana wewe ushapita mpaka wazungu wamekupa kurasa uzi hariri basi wamekukubali sana nahitaji msaada wako ili niweze kujenga makala niyingi

    wako
    Mohammed George.

  8. nasir Says:

    a\s.
    jamani nasikia sk. wetu alkhalily anaumwa je hajambo.

  9. sitta Says:

    mambo natka kujiunga na WANABLOGU

  10. Metta,A.H.N Says:

    Mwanawani mimi cna blog na nataka nifungue blog ila maelezo yananipiga chenga,maana wengine ha2japitia mafunzo ya computer

  11. Lucas Says:

    thanks a lot brother, natamani kuwa bloger pia, Mungu akubariki sana kwa msaada wako, i hope tutakutana zaidi katika ulimwengu wa blogu

  12. Mamitto Says:

    i like this site
    im also struggling to build my blog, ni kazi ngumu sana but kwa msaada wa sites kama hii naamini i will HIT MY TARGET
    THANX BRO.

  13. Mamitto Says:

    i like this site
    im also struggling to build my blog, ni kazi ngumu sana but kwa msaada wa sites kama hii naamini i will HIT MY TARGET
    THANX BRO. U CAN VISIT MY BLOG AND ASSIST ME GROW

  14. Mamitto Says:

    http://mapenziyangu.wordpress.com/

  15. Adinani Shabani Says:

    Nina ipenda sana Blogh

  16. Elwizzy Says:

    Ebhana nahitaji mwongozo wa kuset blog yangu na kuitangaza pia

  17. Elwizzy Says:

    Ebhana nahitaji kutangaza blog yangu

  18. Abdul luswaga. Says:

    Me abdul nimejiunga na blog hii.

  19. Abdul luswaga. Says:

    Mambo wana blog me mzima.

  20. dawson robozi Says:

    dawson robozi ninaomba mwongozo wa kujiunga na blog hii ili niweze kutoa taarifa mbalimbali na elimu katika jamii nitashukulu sana nipo kagera open university of tanzania

  21. Amani Devid Says:

    I want to join

  22. JACKSON MTATI Says:

    abwa kaka we uko juu hakuna mpinzani juu yako

  23. Kivuluga Says:

    Wanablogu nielekezeni namnayakufungua akaunti ya google

  24. Mussa wilson Says:

    Thank you

  25. Mussa wilson Says:

    I want to join

  26. Mussa wilson Says:

    Nahitaji kujua njisi ya kutumia computer

  27. sospeter anthony Says:

    nahitahi kuweka vitufe vya kazi katika blog yangu

  28. asha abdalah Says:

    naomba kuwa napata habari na katika mtandao

  29. Ntalingula Jmt Says:

    i want to join

  30. PRINCE MKALAWA Says:

    NAITWA PRINCE MKALAWA NI MZALIWA WA NJOMBE,NAWAPENDA SANA WANABLOG WOTE TUKUTANE KWENYE TOVUTI YA MARAFIKI CHAT MTANIPATA KWA http://Www.princemkalawa.com

  31. Jackson wilison Says:

    Sasa mbona mimi sijajua kutumia blog yangu

  32. raphael msigwgwa Says:

    niaje baba mzazi so kama vile nimefungua eimal lakini jinsi ya kutumia ni mjanga.

  33. Alphonce H Mrindoko Says:

    Naomba msaada wa jinsi ya kuanzisha email mpya na web mpya kwani natamani kujua lakini sijui kitu juu mitandao hii. Nilijaribu kuanzisha email ila kila nikijaribu kutumia naandikiwa `user name and password you entered incorrect’ hivyo sielewi kwamba nifanyeje.

  34. Alphonce H Mrindoko Says:

    Natamani nikawa mmoja wa mabloga lakini uhakika wa email yangu hauja hakikiwa kiasi kwamba nashindwa kujua nifungueje au nianzie wapi.

  35. PAULINA Says:

    Cjaelewa vizuri nielewesheni

  36. paulina Says:

    Nielekezeni jinsi ya kujiunga na google

  37. Ramadhan kibwana Says:

    Arusha Tanzania
    4/10/1970

  38. KAROL ALEx Says:

    kutoka mara bunda,kibara kuna m2 anaitwa joj salva.ana Ulimi kama ng’ombe mref had anaionakesho.kwa ckU Ya kesho anaenda MUSOMA saa/10:00 am. kwenda kukaribisha mwaka MpYa…

  39. KAROL ALEx Says:

    kutoka MSoMa..nawapa hai wana broge wote MwaKa MpYa Huoo Umefika kifuani.¡Mungu awabariki¿i…

  40. Karol Alex Says:

    jaman mwaka mpYa 2cpige fatakiii…..Kama JoJ Ulieko MsoMa……..,¶¶¶

  41. Karol Alex Says:

    paulina 2kUeleweshe nn…?!

  42. anna msangawale Says:

    http://www.msangawale.tz

  43. LIVINUS LIBENT Says:

    Naomba kujua corfermatal code ya facebook maana nilishajiunga zamani ila si ikumbuki

  44. mashauri Says:

    haleluya

  45. rafael msamgi Says:

    karibu katika habari

  46. honest victory Says:

    i wanna regster

  47. honest victory Says:

    i want to be registered as a blogger

  48. lemunge david Says:

    i need to have blog

  49. Goodel J Says:

    nimefungua blog yangu lakini nikitafuta kwenye google siioni… tatizo liko wapi>?

  50. adam atupele Says:

    tupen habari mpya

  51. adam atupele Says:

    nisaidien namna yakujiunga kupata email yangu. nifanyeje? nimetumiwa msg na google niende kwenye http// nimeangaika nimeshindwa. niingilie wapi ili nifanikiwe? nisaidien

  52. adam atupele Says:

    hivi ndivyo inavyo kuwa? au bdo email hajakamilika..

  53. edwin george Says:

    Mwogozo wa namna ya ku-blog

  54. edwin george Says:

    naomba nielekeze mwogozo wa kuglobu kupia email

  55. Salum Says:

    I Want 2 Hav A Blog Bro

  56. Salumchalu Says:

    Naomba Kujiunga Na MwanaBlog Nitashukulu Kama Ombilang Litashugulikiwa

  57. NICHOLAUS HENELIKO Says:

    HABALI ZA JION WAPENDWA

  58. NICHOLAUS HENELIKO Says:

    JAMAN SAMAHAN MM NIMGEN KWENYE BLOG NAHITAJI MSADA WENU TUWE PAMOJA.

  59. NICHOLAUS HENELIKO Says:

    JAMAN MM NATAFUTA MSICHANA AMBAE YUKO TAYALI KUOLEWA MIAKAYANGU 20 YEYE AWENA MIAKA 15-18 ALIYE TAYALI ANITAFUTE KUPITIA 0764181647

  60. Mary Haule Says:

    Tarehe yangu ya mwisho kuingia period ni tar 12/2/2014 ambapo nilienda kwa cku 5 hvyo nkamaliza tare 16/2/2014 baada ya hapo nikaja kukutana na mume wang tar 28/2/2014 baada ya mwez kupita nikagundulika nina ujauzito mpaka sasa.
    SWALI LANGU:- JE NITAWEZA KUPATA MTOTO WA JINSI GANI KAT YA WAKIKE AU WAKIUME?

  61. Franco Says:

    Dah kuna shol mmoja hv ananipenda naskia nami nampenda but sfaham jins ya kumfikia true nam nampenda et nifanyaje

  62. Allychifu Says:

    Nimtanzania nimfanyakaz

  63. jamal mohammed Says:

    Nothing important like a good life

  64. Benitus Bonifas Says:

    nataka kujifunza computer kwanjia ya mitandao

  65. upendo chilimo Says:

    Mungu ni mwema

  66. upendo chilimo Says:

    Miss mimi

  67. TUMWOGOPE MUNGU Says:

    Nahitaji niunganishwe na blog

  68. upendo Says:

    also mi jaman nahitaji kuunganishwa na blog

  69. malota boy Says:

    i,m forgot in the google+

  70. Martin Says:

    yAp

  71. LAZARO Says:

    NEEMA YA MUNGU AICHUNGUZKI

  72. salum Says:

    nataka account

  73. TUMAIN MWAKAGILE Says:

    STUDENT AT A VUMA SEC SCHOOL

  74. TUMAIN MWAKAGILE Says:

    THANK YOU FOR EMAIL

  75. townsend Says:

    n sheeda

  76. Ramerthan Mtoka Says:

    Y

  77. halifa Says:

    sanaa na maisha

  78. abedour mablog Says:

    thanks a lot bro

  79. Shamsi uronu Says:

    jinsi ya kuweka blog yangu hewani

  80. yohana mtweve Says:

    Kuingia katika blog yangu

  81. hemedi fidifoo Says:

    poa saana

  82. hemedi fidifoo Says:

    ilike this

  83. hemedi fidifoo Says:

    i want to have a glob

  84. mandela kanisius ndunguru Says:

    yote yanawezekana kwa imani.

  85. Elibariki Gideon Says:

    Thank you i want to register as a bloger.God blesing you.

  86. JAFARY Says:

    Nawapenda

  87. zainabu samiri Says:

    mambo nafikiri, nyinyi wazima jamani, mi sielewi chochote kuhusu mtandao, apa yenyewe na bahatisha tu naombeni msaada wenu

  88. julius zablon Says:

    how to upload song

  89. julius zablon Says:

    how to upload news and song in my blog

  90. samson shiraga Says:

    HOW CAN I GET MY ADDRESS EMAIL?

  91. samson musa Says:

    naomba msaada namna ya kujiunga na google+

  92. dorice Says:

    Namna ya kutumia computer

  93. karim jumbe Says:

    sina

  94. efrahim augustino Says:

    Jaman napenda kublog lkn bado cjajua jins yakujiunga

  95. Abdillah.mahede Says:

    Dady mom

  96. Abdillah.mahede Says:

    I want to be among of the bloger but issue in the joinig! so please please i need support!

  97. saidi maiga Says:

    tunaitaji msaada wa kaka

  98. JASTINI MNG'ONG'O Says:

    tanzania 2nahitaji kiongozi bora c chama bora

  99. ORY,SIMPLE Says:

    msanii wa muziki wa
    Hip hop almaarufu kama orysimple ambae anahitaji mdhamini wa wakuongoza nyimbo zake kama yukoteyari anaweza kunitafuta kwenye blog hii

  100. ipyana Says:

    Kilimo kwanza

  101. ipyana Says:

    Aje kamanda

  102. john kamafa Says:

    i want to join with blog

  103. john kamafa Says:

    yaa i want to join with blog

  104. Mwamini Says:

    Nataka kujiunga na play google na nina taka kufungua whatsapp

  105. idrisa saidi Says:

    naomba nisajiliwe whatsApp

  106. rafael Says:

    i like this

  107. rafael Says:

    i like dixu

  108. andrew philemon Says:

    andrew philemon: on oct 11 2015 mambo vp? nahitaji kujiunga na wanablogu

  109. RABANI MASUNZU Says:

    Nahitaji kufungua blog yangu

  110. Emmanuel mkome Says:

    Natakakumia blog

  111. Richardson Says:

    revolution is impossible than war

  112. redempter malunguja Says:

    Nataka kujiunga na palm play nipate biblia na tenzi za rohoni na instagram

  113. redempter malunguja Says:

    Nataka kujiunga na palm play nipate biblia takatifu ,tenzi za rohoni na instagram

  114. JOSEPHMWAGU Says:

    NAITAJI KUFUNGUA BROG

  115. isack Says:

    how to create blog

  116. JOSEPHMWAGU Says:

    NIFUNGULIE BLOG NAMBA 0765589610

  117. salim ramadhani Says:

    salim

  118. Ibrahim Says:

    Naomba munisaidie ili kupata paswood yangu

  119. faraji salehe Says:

    farajisalehe37gmail.com

  120. SALUM HASSANI Says:

    Nashukuru kwa ufafanuzi

  121. Emanuel Laurent mtares Says:

    Emanuel Laurent Mtares

  122. kalan daniel Says:

    jinsi ya kupata whatsap

    • Redempter Malunguja Says:

      MWONGOZO KWA WANABLOGU wrote:

      > a:hover { color: red; } a { text-decoration: none; color: #0088cc; } a.primaryactionlink:link, a.primaryactionlink:visited { background-color: #2585B2; color: #fff; } a.primaryactionlink:hover, a.primaryactionlink:active { background-color: #11729E !important; color: #fff !important; } /* @media only screen and (max-device-width: 480px) { .post { min-width: 700px !important; } } */ WordPress.com kalan daniel commented: “jinsi ya kupata whatsap”

  123. Mtukumya Says:

    Ipo poa mwana

  124. Dj Gody mks Says:

    Napenda kujiunga na blog

  125. Mussa Hassan Says:

    Naomba kujiunga na brog

  126. Mussa Hassan Says:

    Mnisaidieni kufungua blog yangu

  127. Mussa Hassan Says:

    Naomba kujiunga na brog yangu

  128. Abubakar mkambile Says:

    Dare_es_salam ya kupiga picha.
    Pinga uchafu

  129. sayimon wisoni Says:

    Wapstar

  130. sayimon wisoni Says:

    Nisaidieni kufungua blog

  131. MICKDADY RAJAB Says:

    Nataka kujifunza jinsi ya kutumia Kompyuta

  132. mansa omary Says:

    mambo vp wadau mko poa

  133. john jolus galus Says:

    i want to know the advantage

  134. timothy harun Says:

    msaada jamani naomba kwa yule mwenye uwezo wa kulitatua tatizo hili kuwa printer yangu haivuti paper tatizo nini?

  135. lugembe kidaha Says:

    comment

  136. jackson joel Says:

    Good services in phone

  137. Abdulhakim s msuya Says:

    Nakushukuru sana ndugu yangu kwa kutujuza haya mimi ni mchanga ktk taaluma hii nitafata maelekezo yako.nitakapohitaji msaada zaidi nitawasiliana nawe.ila nauliza nimesoma taarifa za wanablog wengine kuwa kujiunga ktk blog mashart yake uandike habari 30 kwa kingereza ndio wakukubalie kujiunga je na ktk word press ni hivyohivyo?

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s


%d bloggers like this: